Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

Latest topics
» kích hoạt account
Mon Oct 16, 2017 5:11 pm by Khách viếng thăm

» Tóm Tắt Sơ Về Spanking Dành Cho Những Bạn Mới Tham Gia
Wed Jul 19, 2017 2:20 am by Cô Tấm

» Tìm Truyện
Tue Apr 04, 2017 10:09 am by Bí Heo

» 1 số chap trong 1 vài truyện ko đoc đc là sao ????
Sun Mar 05, 2017 9:52 am by win

» Kich Hoat account
Sun Jan 08, 2017 1:25 pm by Khách viếng thăm

» Vấn đề lập nick diễn đàn
Fri Jan 06, 2017 1:04 am by Khách viếng thăm

» Làm sao để làm dc như vậy ???????
Wed Jul 27, 2016 12:59 pm by Nhược Hàn

» Nội quy chung của forum
Mon Jul 04, 2016 2:26 am by Khách viếng thăm

» Tìm mục truyện
Sat Apr 30, 2016 12:03 am by Cô Tấm

October 2017
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031     

Calendar Calendar


[Hướng dẫn] Sử dụng chat box

Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

[Hướng dẫn] Sử dụng chat box

Bài gửi by channn on Sat Nov 28, 2015 7:25 pm

Xin chào , vì để mọi người thuận tiện nói chuyện với nhau nên tớ đã tạo một Chat Box ở phần đầu Forum. Sau đây là cách sử dụng :

Đầu tiên, nhấn vào đăng nhập :



Sau đó thoải mái nói chuyện với nhau thôi,rất đơn giản đúng không ? Các bạn thử xem nào !





channn
Moderators
Moderators

Tổng số bài gửi : 126
Points : 7119
Thanks : 27
Join date : 27/11/2015
Age : 37
Đến từ : TPHCM

Về Đầu Trang Go down

Re: [Hướng dẫn] Sử dụng chat box

Bài gửi by Admin on Mon Nov 30, 2015 9:58 am

Dễ sử dụng nhưng được cái chẳng ai vào :"<
avatar
Admin
Admin
Admin

Tổng số bài gửi : 138
Points : 7120
Thanks : 11
Join date : 27/11/2015
Age : 15
Đến từ : Spanking Planet

http://lovevietnamspanking.forumvi.com

Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang


Gửi bài mới   Trả lời chủ đề này
 
Permissions in this forum:
Bạn được quyền trả lời bài viết